1BAHT.NET แค่ชื่อก็ถูกที่สุดแล้ววววววววววว

[center][url=http://www.1baht.net]
www.1baht.net
ถูกกว่าชาวบ้านชาวเมือง !
Low price. High quality[/center]

[size=12pt]ชี้แจง

สำหรับเป้าหมายลูกค้าคือลูกค้าขนาดเล็กครับ-นักเรียน นักศึกษาครับ เมื่อเทียบราคาจำนวน mb แล้วของเราถูกกว่าจริงๆครับ

สำหรับที่ว่าผมไปพาดพิงใครผมก็งงว่าผมไปพาดพิงยังไง ชื่อก็ยีงไม่เคยเอ่ยถึงครับ

สำหรับการนำสินค้าเราไปโพสที่ขายสินค้า เพราะของเราก็คือสินค้าไม่ใช่เหรอ หรือเว็บบอร์ดบางที่ได้ขออนุญาตแล้วน่ะครับ

ขอบคุณพี่ๆในวงการที่ชี้แนะและให้โอกาสครับ
[/size]

lol

ขอแก้ไขข้อความเพื่อความสมาณฉันท์ครับ

สโลแกนแปลกๆ

แน่ใจแล้วเหรอครับ :blink:
น่าจะเปลี่ยนข้อความหน่อยนะ หรือไม่ก็ไปลดราคามาแข่งกันครับ
(สูงสุด 40 สตางค์ - ต่ำสุด 0.6 สตางค์ครับ พร้อมการันตีคุณภาพสูงสุด 100%)

ราคาถูกดีครับ

เหอะๆ เดี๋ยวนี้ดึงราคากันน่าดู

โชคดีนะครับ

:slight_smile:

ทำเหมือนร้านเน็ต cafe เลย แข่งกันเรื่องราคา ตอนนี้เก็บตังค์ ซื้อ Server อยู่ วางเครื่องเมื่อไร ค่อยพบกับ Hosting ราคาถูกกว่าmaitembath.net เร็วๆนี้

กลุ่มผู้ค้า webhosting น่าจะสร้างจุดยืนสร้างฐานราคาที่สามารถให้บริการได้อย่างไม่ลำบากนะครับ หากเรามาเอากันแต่ทำราคาดิ่งลงกันไปแบบนี้… เราจะเสียหายเองในภายภาคหน้า

ก็มีเว็บโฮสติ้งรายเล็กๆประสพปัญหามาให้เห็นกันอยู่ทุกเดือนอยู่แล้วนะ น่าจะประสานความร่วมมือกันสร้างฐานราคาคุ้มกับต้นทุน + ค่าแรง + ค่าเสื่อมราคา (ขนาดตัดต้นทุนทำบัญชีให้ด้วย)

นะครับ…ลองดูนะครับ ไม่ใช่เพื่อใคร เพื่อพวกเราๆกันเอง (สำหรับผมๆไม่เดือดร้อนเพราะทำแต่ IDC)

55+ ตามสบายเลยท่าน ตัดกันให้สนุกไปเลยครับ จะได้เจ๊งกันไปข้าง
เพราะส่วนของผมโฮสติ้งใกล้จะหมดโปรแล้ว เดือนหน้าราคาปกติ อิอิ

ต่อไปซื้อ น้ำปลา แถม hosting 10 mb ท่าจะดีนะ :wub:

ธุรกิจจะอยู่ได้ต้องรู้ราคาทุน และบริการให้ดียิ่งขึ้น นะครับ ลูกค้าชอบที่การบริการ และได้รับความช่วยเหลือหากเกิดปัญหา บริการดีๆ ค่าเช่าเท่าไรลูกค้าเขาก็ยอมจ่ายอยู่แล้วครับ การทำ Package เป็นตัวเลือกเหมือนของเวบ http://www.nashosting.com ที่นี้เขามีแบบกำหนดตามความต้องการได้เลย

thaimx ก็มาอีแบบนี้… ทุกวันนี้มีแต่ความเดือดร้อนให้กับลูกค้า หากจะทำค้าขายก็อย่าทำให้มันเสีย เสียชื่อ เสียวงการ วงการไม่ได้มีอะไรดีขึ้น กับพวกเด็กๆเอาแต่ทำเอามันส์…

ต้นทุน…ไงๆผมก็ทราบ ทราบว่าอยู่ไม่ได้ ไม่ช้าก็ต้องออกใบแจ้งมรณะ…เหมือนๆที่ผ่านมา

Low price. High quality
ของถูกแล้วดี มันจะมีอยู่จริงในโลกนี้เหรอครับ

:blink: 1 MB ต่อ 1 บาท ต่อ เดือน ถ้าผมจะเอา 1000 Mb ตก 1 ปีผมเสียอย่างน้อย 10,000 (ตามในเว็บบอก)
มันถูกตรงไหนเหรอครับ

เท่าที่อ่านๆ unix plan 100MB / 50฿ / 10GB Traffic ตรงนี้ถือว่าราคาถูกนะ
สำหรับ windows 100MB / 100฿ / 10GB Traffic ตรงนี้ก็ถือว่าถูก

แต่ผมมองว่าเจ้านี้ไม่ได้ราคาถูกต่ำกว่าทุนเท่าไร แต่มีเจ้าอื่นที่มาโพสแสดงความเห็นที่ผมมองกว่าถูกกว่า แต่ไม่ออกความเห็นเท่านั้น
การแสดงความเห็นของผม… ผมจะกล่าวแบบโดยรวม ไม่เฉพาะเจาะจงเจ้าใดๆ ต้องไปไล่ราคาในรายละเอียดเองดีๆ

ต้องสังเกตุนิดสส์หนึ่ง…อิอิ

ถูกที่สุดแล้ว <- แค่นั้นแหละ

ถ้าไม่ถูกที่สุด ก็ไม่ต้องเอาคำว่า ที่สุด มาใช้ดิ

ที่จริงผมไม่อยากเข้ามาโพสในนี้หรอกนะ
แต่เห็นบอก “โฮสอื่นปิดรับละ และโฮสนี้ก็ถูกที่สุดแล้ว” พูดไปนั่น

เอาน่าวงการเดียวกัน อยู่ได้ก็อยู่ไป หาก windowsแท้ก็กินมาม่านานหน่อย