ส่งการบ้านงานเก่าทำใหม่คับ ^_^

แบบนี้ใช้ได้ยังคับ… แบบว่าไม่เลียนแบบใครแน่นอน เพราะเอา Template ของ Business มาใช้คับ

ลองดู แนะนำ/ติชม ได้ครับ

อยากได้คำแนะนำเพิ่มเติม

http://hostchill.com

สวยแบบเรียบๆ ตัวหนังสือบาง Service เล็กไปนิดนะครับ

ครับ สวยดีครับ

สวยดีครับผม

สวยดีครับ แต่ “BusinessCo 2007” หน้า Contact ครับ ^^

check หน้า Privacy Policy ด้วยครับ

ฝีมือทางกราฟิคจัดว่าไม่ธรรมดา คำว่า 9 ปี ไม่น่าจะเกินความจริง แม้จะเอาของคนอื่นมาใช้แต่ก็เอามาโมได้ไวมาก สังเกตจากการแก้ไข tpl whmcs ต่อด้วยการดึง template justhost แล้วล่าสุดก็เทมเพลตตัวนี้

หัวทางด้านสร้างสรรค์จัดว่าใช้ได้เลย ชมจากใจจริงครับ

:smash:

ขอบคุณครับแต่พูดถึง 9 ปีเนี่ย จิงนะครับ ตั้งแต่ใช้ FrontPage->Dreamweaver1,2,3,4,MX2004,CS2,3,4 ใช้โฮสแรกของ geocities.com ตอนแรกใช้ PageBuilder ของ Geocities ด้วย อิอิ สนุกมากเลย ตอนนั้นใช้การเขียนเว็บเป็น ตาราง table และสมัยก่อนฮิตใช้บอร์ดของ Sixhead.net และ thaimisc.com กัน อิอิ

จนบัดนี้…

บอร์ดเหล่านั้นกลายเป็นตำนาน และ ต่างประเทศก็เข้ามาแทรกจนกลายเป็น phpbb IPB smf dizcuss vBullet

อิอิ . . .

เก่งครับ เก่ง ทำได้ไวดี

สนใจรับงาน wed design มั้ยครับ

สวยดีครับ

นึกว่าเข้าผิดเว็บ

เฮงๆครับ

ยอดเยี่ยมมากครับ พี่ดูคนไม่ผิดจริงๆ … ขออวยพรให้ธุระกิจเจริญรุ่งเรือง ครับ

สวยดีครับ

เคยใช้ฟรีโฮสต์ของ thai.to หรือ se-ed.net ในยุคนั้นไหมครับ สงสัยไม่ดังพอ

เคยใช้ thai.net