กระทู้แนะนำตัวค่ะพี่น้อง ทักทายและแนะนำตัวกันน้า ^___^

กอล์ฟ

Freedomlover >> Jaideawhosting.com

เป็นผู้ใช้บริการ โฮสติ้ง โดเมนเนม เฉยๆๆ

pewpi เรียกผมว่า ผิวไผ่

แซ๊กครับ

i-coolhosting >>> I-CooLHosTing.Com

:smash: :smash:

บอย ครับ

indy-club >> HostThaiOnline

onebaht —> SmileHost
นัทครับ

พลครับ

ThaiRedHost.com :wub:

น้องใหม่ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ

ชื่อเดิมชื่อ เหมา (หอ-มอ-เอา-เหมา) ตั้งแต่เกิดจนถึงปี 2003

แต่เนื่องจากเหมือนต้องรับภาระทุกอย่างหรือมีอะไรๆ ก็จะมาสุมอยู่ที่ผมตลอด เลยลองเปลี่ยนชื่อใหม่ดูครับ
ปัจจุบันนี้ชื่อต้น ครับ

ผมโอ๊ต ครับ vinhost.com

ผมโต้ครับ

kinkow = กินข้าว

ผมไบร์ครับ

[pagerank]http://www.zheese.com[/pagerank]

ฝากตัวด้วยนะครับ

~NOC-System~

พัท ครับ

thaiplushost

หมอกิจ
dochost ครับ ตามเทรนด์

บาส ไทยดีโฮส

www.thaidhost.com

ท่านใดมีปัญหา ปรึกษาได้ครับ ไม่เว้นเรื่องตังค์

[quote author=Thaidhost.com ด.ช.บาส link=topic=18207.msg174089#msg174089 date=1238046704]
ท่านใดมีปัญหา ปรึกษาได้ครับ ไม่เว้นเรื่องตังค์

:beer:

น๊อต (ออสเซ็น) ครับ

หรั่งครับ

Savingshosting.com ^^

[color=blue][size=3]สวัสดีครับ

Delete

วุฒิ ไทยฟรีบ็อก สิงสู่ เฮ้ย… สิงอยู่แถวนี้ครับ

thaifreebox.com