ประกาศรายชื่อ ผู้ได้รับตำแหน่ง THT Person of the Year 2013

ยินดีกับพี่ ICOM ครับ :d5f02ecd:

ยินดีด้วยครับ.

:d5f02ecd:

ยินดีด้วยครับพี่ธี

ยินดีด้วยครับพี่ธี :d5f02ecd:

ไม่ได้เข้ามานานเลย ไว้บ้านเมืองโอเค แล้วเรามา Meeting กันนะ :th_100_:

ขอแสดงความยินดีกับพี่ธีด้วยนะครับ :d5f02ecd:

ส่งแบนเนอร์ให้ผม มาลงโฆษณาได้เลย :beautifu2:

ขอขอบคุณท่านสายลมที่กรุณาเป็นธุระ THT POY รอบนี้ด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ :d5f02ecd:

ยินดีกับคุณ icom ด้วยคร้าบ

สงสัยจะเก่งจริง

:875328cc:

ยินดีด้วยครับ :slight_smile:

ขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่เป็นกำลังใจ และทุกคำขอบคุณครับ
ขอยึดมั่นในความคิดดังเดิมครับ

“ผมไม่มีความรู้ในด้านนี้ ผมได้ความรู้จากบ้านนี้ ผมขอทำหน้าที่เพื่อตอบแทนให้กับบ้านนี้ครับ”

ปล. วันเสาร์ต่อเนื่องวันอาทิตย์ เครียดไปหน่อย เลยน็อกไปวัน พึ่งจะฟื้น 555

ยินดีด้วยครับพี่

ยินดีด้วยน่ะครับ: )

ยินดีด้วยครับพี่ธี

ป๋าเมื่อไหร่จะมา Meeting ฉลองตำแหน่งกันอีกฮะ คิดถึง

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ

Congratulations.

http://www.thaihosttalk.com/showthread.php/77003-ขอทราบวิธีการลงโฆษณาที่เวปนนี่หน่อยครับ?p=692955&viewfull=1#post692955

ยินดีด้วยครับผม สังคมยังคงอบอุ่นเหมือนเดิม ^ ^